Trang chủ > Đơn thư khiếu nại tố cáo > Giải quyết Đơn kiến nghị của bà Đoàn Thị Mai, thị trấn Nhơn Hòa

Giải quyết Đơn kiến nghị của bà Đoàn Thị Mai, thị trấn Nhơn Hòa

06/11/2017
Ngày 06/11/2017, Phó Chủ tịch UBND huyện Nguyễn Minh Tứ đã ký, ban hành Công văn số 138/UBND-NC về việc giải quyết Đơn kiến nghị của bà Đoàn Thị Mai, thị trấn Nhơn Hòa.
Theo đó, ngày 26/10/2017, UBND huyện nhận được Đơn kiến nghị đề ngày 26/10/2017 của bà với nội dung: đề nghị giải quyết việc ông Lệ, Thôn trưởng thôn Hòa Phú (nhân viên thủ quỹ Ban quản lý chợ) có hành vi hành hung, đập phá đồ dùng buôn bán của bà.
Sau khi xem xét nội dung đơn, UBND huyện giao Chủ tịch UBND thị trấn Nhơn Hòa tiếp nhận đơn và tiến hành kiểm tra, xác minh nội dung kiến nghị, giải quyết theo thẩm quyền, trả lời kiến nghị của công dân, báo cáo kết quả về UBND huyện trước ngày 10/11/2017.
Thanh Quang-Chư Pưh
 

Thông tin bản quyền

- Cơ quan: Huyện Chư Pưh- tỉnh Gia Lai
- Địa chỉ: Thị trấn Nhơn Hòa - Chư Pưh
- Điện thoai: (0269) 3 850 009 - Fax: (0269)3 - Email: ubndchupuh@gialai.gov.vn
- Người chịu trách nhiệm: Phạm Đức Ngọc - Chánh văn phòng UBND huyện
- Giấy phép:  /GP-TTĐT ngày  / /201  của Sở Thông tin và Truyền thông.

Thống kê truy cập

Hôm nay: 0
Tuần hiện tại: 0
Tháng hiện tại: 0
Năm hiện tại: 0
Tổng số lượt truy cập: 6
Số người on-line: 1

Hỗ trợ kỹ thuật


Sdt:(0269) 3850009
Email: ubndchupuh@gialai.gov.vn

 
Copyright © 2017
icontop.png